

MAMLAKA YA MAFUNZO YA AMALI - MMA



PICHA

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO KATIKA VITUO VYA
MAMLAKA YA MAFUNZO YA AMALI

A. MAELEZO BINAFSI YA MUOMBAJI

- i. Jina kamili la Muombaji.....Jinsia
- ii. Tarehe ya kuzaliwa.....Mwezi Mwaka.....
- iii. Anuani ya Muombaji: - Sanduku la posta
- Nambari ya simu.....ShehiaWilaya
- Mkoa
- iv. Kiwango cha elimu kilichofikiwa.....
- Skuli.....Mwaka.....
- v. Ujuzi/Taaluma nyengine
- Sehemu/TaasisiMwaka
- vi. Jina la Mzazi/Mlezi
- UhusianoNambari ya simu.....

B. UDHAMINI

- i. Jina kamili la mdhaminiNambari ya simu
- Shehia.....Wilaya.....
- Mkoa
- ii. Cheo/Uhusiano

ORODHA YA FANI ZINAZOFUNDISHWA KATIKA VITUO VYA MMA

NA.	FANI	KITUO CHA MAFUNZO YA AMALI			Kiwango cha Elimu kinachopendekezwa
		Mkokotoni	Mwanakwerekwe	Vitongoji	
1	Useremala (Carpentry and Joinery)	✓	✓	✗	FII AU ZAIDI
2	Ushoni (Tailoring)	✓	✓	✓	FII AU ZAIDI
3	Elektronik (Electronics)	✓	✓	✗	FIV AU ZAIDI
4	Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (Information Communications and Technology)	✗	✓	✗	FIV AU ZAIDI
5	Uhunzi (welding & Fabrication)	✓	✗	✓	FII AU ZAIDI
6	Ufundi bomba (Plumbing and Drainage)	✓	✗	✓	FII AU ZAIDI
7	Uwashi (Mansonry and Brick laying)	✓	✗	✓	FII AU ZAIDI
8	Upishi (Food Production)	✓	✗	✓	FII AU ZAIDI
9	Umeme (Electrical installation)	✗	✗	✓	FIV AU ZAIDI
10	Mafriji na viyoyozi (Refrigeration & Air Conditioning)	✓	✗	✗	FIV AU ZAIDI
11	Huduma za mahoteli (Food & Beverage Service)	✓	✗	✗	FIV AU ZAIDI
12	Uchoraji na upakaji rangi (Painting & Decoration)	✓	✗	✗	FII AU ZAIDI
13	Ufundi Magari (Motor Vehicle Mechanics)	✓	✗	✗	FIV AU ZAIDI

Maelezo

Alama "✓" maana yake Kituo kinafundisha fani hiyo.

Alama "✗" maana yake Kituo hakifundishi fani hiyo.

Uthibitisho wa mdhamini.

- iii. MimiNakubali kumdamini.....na nitahusika na malipo ya gharama zote za mafunzo yake.
- iv. Saini na muhuri wa mdhamini
- v. Tarehe

C. MAELEZO YA MAOMBI

- i. Jina la Kituo cha Mafunzo ya Amali cha MMA unachoomba kujiunga
- ii. Fani inayoombwa ni:
 - a) (chaguo la kwanza)
 - b)(chaguo la pili)
 - c)(chaguo la tatu)(Tafadhali jaza sehemu zote tatu)

- iii. Iwapo utachaguliwa utapenda kukaa dakhalia? (weka alama “✓” katika sanduku husika)

Ndio

Hapana

D. GHARAMA ZA MAFUNZO

- i. Ada ya mafunzo ni **TSh. 120,000/=** kwa mwaka
- ii. Malipo ya kukaa dakhalia ni TSh. **130,000/=** kwa mwaka.
- iii. Suruali/Sketi ya mwanafunzi inapatikana Kituoni baada ya kulipia.
- iv. Mchango wa Serikali ya Wanafunzi ni **TSh. 2,000/=**
- v. Malipo ya Kitambulisho cha mwanafunzi **TSh.2,000/=**

E. UTHIBITISHO WA MUOMBAJI

- i. Mimi Nathibitisha kwamba nimeyasoma na kuyaelewa maelezo yote yaliyomo katika fomu hii na taarifa nilizozitoa ni sahihi.
- ii. Saini
- iii. Tarehe

F. TAARIFA ZA MAKAAZI

- i. Mimi Sheha wa shehia ya nathibitisha kuwa, muombaji aliyetajwa hapo juu ninamfahamu na ni mkaazi wa shehia yangu. Nitakuwa tayari kwa ushirikiano wowote utakaohitajika.
- ii. Jina la Sheha
- iii. Saini na muhuri wa sheha.....
- iv. Tarehe.....

G. MAELEKEZO MUHIMU

- i. Kutakua na Usaili wa kujiunga na Kituo kwa muombaji. Mahala na siku ya kufanyika Usailii huo itatangazwa katika vyombo vya habari(ikiwemo redio ya ZBC) .
- ii. Gharama ya fomu hii ni **TSh. 5,000/= tu.**
- iii. Mafunzo yanatolewa kwa muda wa **miaka mitatu** kwa kila mwaka kujitegemea. Mbali na **somo la msingi** la fani lililochaguliwa, muombaji atalazimika kujifunza **masomo ya ziada** yafuatayo:
 - a) Hisabati
 - b) Ujasiri amali
 - c) Matumizi ya kompyuta
 - d) Kiingereza
 - e) Dini ya kiislamu
 - f) Michoro ya kiufundi (technical drawing)
- iv. Muombaji anatakiwa aambatanishe nakala zifuatazo atakaporejeshwa fomu hii.
 - a) Nakala za vyeti vya kumalizia masomo
 - b) Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

H. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Muombaji amekubaliwa ajifunze fani ya katika Kituo cha Mafunzo ya Amali

AU

Muombaji amekataliwa maombi yake kwa sababu zifuatazo:-

.....
.....
.....